Fitattu

Samfura

M2 Dutsen Mini Lenses

ruwan tabarau na endoscope;1/9" zuwa 1/6" Tsarin Hoto;M2.2 * P0.25 Dutsen;1mm zuwa 2mm Tsawon Hankali;Ɗauki FoV har zuwa digiri 120

M2 Dutsen Mini Lenses

Ba kawai muna isar da kayayyaki ba.

Muna ba da kwarewa kuma muna ƙirƙirar mafita

 • Fisheye ruwan tabarau
 • Ƙananan ruwan tabarau na murdiya
 • Duban Lens
 • Motoci Lenses
 • Ruwan tabarau mai faɗi
 • CCTV Lenses

Dubawa

An kafa shi a cikin 2010, Fuzhou ChuangAn Optics babban kamfani ne a cikin kera sabbin samfura masu inganci don duniyar hangen nesa, kamar ruwan tabarau na CCTV, ruwan tabarau na kifi, ruwan tabarau na kyamarar wasanni, ruwan tabarau mara murdiya, ruwan tabarau na mota, ruwan tabarau na injin hangen nesa, da sauransu, kuma yana samar da ruwan tabarau. sabis na musamman da mafita.Ci gaba da ƙirƙira da kerawa shine ra'ayoyin ci gaban mu.Masu bincike a kamfaninmu suna ƙoƙari don haɓaka sababbin samfurori tare da shekaru masu yawa na fasaha na fasaha, tare da ingantaccen gudanarwa mai inganci.Muna ƙoƙarin cimma dabarun nasara ga abokan cinikinmu da masu amfani da ƙarshen.

 • 10

  shekaru

  Mu ƙware ne a cikin R&D da ƙira don shekaru 10
 • 500

  Nau'ukan

  Mun haɓaka kuma mun ƙirƙira fiye da nau'ikan ruwan tabarau sama da 500
 • 50

  Kasashe

  Ana fitar da samfuranmu zuwa ƙasashe da yankuna sama da 50
 • Aiki Da Ka'ida Na kunkuntar Tace Tace
 • Menene ruwan tabarau na M8 da M12?Menene Bambancin Tsakanin ruwan tabarau na M8 da M12?
 • Shin ruwan tabarau mai faɗin kusurwa ya dace da Hotuna?Ka'idar Hoto Da Halayen Lens Mai Faɗin kusurwa
 • Menene Lens na Telecentric?Wadanne Fasaloli Da Ayyuka Yayi?
 • Yaya Aka Rarraba Lens na Masana'antu?Ta Yaya Ya bambanta Da Na Al'adar Lenses?

Bugawa

Labari

 • Aiki Da Ka'ida Na kunkuntar Tace Tace

  1.What is a kunkuntar band tace?Filters sune na'urorin gani da ake amfani da su don zaɓar band ɗin da ake so.Matsalolin kunkuntar band wani nau'i ne na matattarar bandpass wanda ke ba da damar haske a cikin takamaiman kewayon tsayi don watsawa tare da babban haske, yayin da haske a cikin sauran jeri na tsayin raƙuman za a ɗauka ...

 • Menene ruwan tabarau na M8 da M12?Menene Bambancin Tsakanin ruwan tabarau na M8 da M12?

  Menene ruwan tabarau na M8 da M12?M8 da M12 suna nufin nau'ikan girman dutsen da ake amfani da su don ƙananan ruwan tabarau na kamara.Ruwan tabarau na M12, wanda kuma aka sani da ruwan tabarau S-Mount ko ruwan tabarau na allo, nau'in ruwan tabarau ne da ake amfani da su a cikin kyamarori da tsarin CCTV."M12" yana nufin girman zaren dutsen, wanda shine 12mm a diamita.ruwan tabarau M12 a...

 • Shin ruwan tabarau mai faɗin kusurwa ya dace da Hotuna?Ka'idar Hoto Da Halayen Lens Mai Faɗin kusurwa

  1.Shin ruwan tabarau mai faɗin kusurwa ya dace da hotuna?Amsar ita ce a'a, ruwan tabarau masu faɗin kwana gabaɗaya ba su dace da harbin hotuna ba.Ruwan tabarau mai faɗin kusurwa, kamar yadda sunan ke nunawa, yana da fage mai girma kuma yana iya haɗawa da ƙarin shimfidar wuri a cikin harbin, amma kuma zai haifar da murdiya da lalacewa...

 • Menene Lens na Telecentric?Wadanne Fasaloli Da Ayyuka Yayi?

  Ruwan tabarau na telecentric nau'in ruwan tabarau ne na gani, wanda kuma aka sani da ruwan tabarau na talabijin, ko ruwan tabarau na telephoto.Ta hanyar ƙirar ruwan tabarau na musamman, tsayinsa mai tsayi yana da ɗan tsayi, kuma tsayin ruwan tabarau yawanci ya fi ƙanƙanta fiye da tsayin mai da hankali.Siffar ita ce tana iya wakiltar abu mai nisa...

 • Yaya Aka Rarraba Lens na Masana'antu?Ta Yaya Ya bambanta Da Na Al'adar Lenses?

  Ana amfani da ruwan tabarau na masana'antu sosai a fagen masana'antu kuma suna ɗaya daga cikin nau'ikan ruwan tabarau na gama gari.Ana iya zaɓar nau'ikan ruwan tabarau na masana'antu daban-daban bisa ga buƙatu daban-daban da yanayin aikace-aikacen.Yadda za a rarraba ruwan tabarau na masana'antu?Ana iya raba ruwan tabarau na masana'antu zuwa nau'ikan acc ...

Abokan hulɗarmu Dabarun

 • part (8)
 • kashi (7)
 • part-1
 • part (6)
 • part-5
 • part-6
 • part-7
 • part (3)