An yi nasarar ƙara wannan samfurin cikin keken siyayya!

Duba Siyayya ta Siyayya

Ruwan tabarau na M12 2/3"

Takaitaccen Bayani:

  • Ruwan tabarau mai ƙarancin karkacewa don firikwensin hoto na 2/3"
  • 8 Mega Pixels
  • Ruwan tabarau na M12/S
  • Tsawon Mayar da Hankali na 6-50mm
  • Har zuwa digiri 67.25 HFoV


Kayayyaki

Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Samfuri Tsarin Na'urar Firikwensin Tsawon Mayar da Hankali (mm) FOV (H*V*D) TTL(mm) Matatar IR Ganuwa Haɗa Farashin Naúrar
cz cz cz cz cz cz cz cz cz

Gilashin M12/S mai inci 2/3 nau'in ruwan tabarau ne da aka ƙera don amfani da kyamarori waɗanda ke da girman firikwensin inci 2/3 da kuma wurin sanya ruwan tabarau na M12/S. Ana amfani da waɗannan ruwan tabarau akai-akai a cikin hangen nesa na na'ura, tsarin tsaro, da sauran aikace-aikacen da ke buƙatar ƙananan hanyoyin ɗaukar hoto masu inganci. Wannan M12/ Ruwan tabarau na S-mount kuma samfurin Chuang ne ya ƙirƙira shi daban-dabanAn Optics. Yana amfani da tsarin gilashi da ƙarfe don tabbatar da ingancin hoton da tsawon rayuwar ruwan tabarau. Hakanan yana da babban yanki da aka nufa da zurfin filin (ana iya zaɓar buɗewar daga F2.0-F10.0), ƙarancin karkacewa (mafi ƙarancin karkacewa <0.17%) da sauran fasalulluka na ruwan tabarau na masana'antu, waɗanda suka dace da Sony IMX250 da sauran guntu 2/3″. Yana da tsayin daka na 6mm, 8mm, 12mm, 16mm, 25mm, 35mm, 50mm, da sauransu.

Wannan ruwan tabarau na M12 yana da kyawawan halaye na gani, yana iya ɗaukar hotuna masu inganci tare da launuka na halitta, yana da halayen ɗaukar ƙananan abubuwa da ƙananan bayanai, yana iya daidaitawa da ɗaukar hoto mai nisa, kuma ya dace sosai don yanayin cikin gida da waje kamar kallon yanayin ƙasa da sa ido kan cikakkun bayanai.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Nau'ikan samfura