Tambayoyin da ake yawan yi

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

TAMBAYOYIN DA AKA YAWAN YI

Menene MOQ ɗinku?

Ba mu da iyaka ta MOQ, samfurin yanki 1 ana karɓa.

Menene lokacin isarwa?

Za a kawo samfuran hannun jari cikin kwana 3. Gilashin 1k, kwanaki 15-20.

Yaya za a tabbatar da ingancin?

Za a duba dukkan ruwan tabarau sosai: duba kayan da ke shigowa, duba hotuna, duba wurin ajiya, duba kayan da aka fitar, duba marufi. Za a aika samfurori don gwaji, samfuran da yawa za su yi daidai da samfuran. Idan akwai wata matsala ta inganci da muka haifar, an yarda da dawo da kaya kyauta ko musanya.

Wane biyan kuɗi kuke karɓa?

Tabbatar da ciniki, canja wurin waya (T/T), wasiƙar bashi (L/C), ƙungiyar West Union, money gram, paypal.

Yaya game da hanyoyin isar da kaya?

Express Fedex, DHL, UPS yawanci suna ɗaukar kimanin kwanaki 3-5 na aiki zuwa wurin da za a je; kuma EMS, TNT suna ɗaukar kimanin kwanaki 5-8 na aiki. Hakanan zaka iya zaɓar na'urar jigilar kaya ta kanka.