Ruwan tabarau na Kyamara don Ganin Kai
Tare da fa'idodin gane siffar abu mai rahusa da kuma sauƙin amfani, ruwan tabarau na gani a halin yanzu yana ɗaya daga cikin manyan sassan tsarin ADAS. Domin magance yanayi masu rikitarwa na aikace-aikace da kuma cimma yawancin ko ma dukkan ayyukan ADAS, kowace mota gabaɗaya tana buƙatar ɗaukar ruwan tabarau na gani sama da guda 8. Ruwan tabarau na mota ya zama ɗaya daga cikin mahimman abubuwan da ke cikin abin hawa mai hankali, wanda zai haifar da fashewar kasuwar ruwan tabarau na mota kai tsaye.
Akwai nau'ikan ruwan tabarau na mota iri-iri waɗanda suka cika buƙatun daban-daban na kusurwar kallo da tsarin hoto.
An tsara ta hanyar kusurwar kallo: akwai 90º, 120º, 130º, 150º, 160º, 170º, 175º, 180º, 190º, 200º, 205º, da 360º ruwan tabarau na mota.
An tsara ta hanyar tsarin hoto: akwai ruwan tabarau na mota mai girman 1/4", 1/3.6", 1/3", 1/2.9", 1/2.8", 1/2.7", 1/2.3", 1/2", 1/8".
ChuangAn Optics yana ɗaya daga cikin manyan masana'antun ruwan tabarau na mota a cikin tsarin hangen nesa na mota don aikace-aikacen tsaro na zamani. Ruwan tabarau na mota na ChuangAn suna amfani da fasahar Aspheric, suna da kusurwar kallo mai faɗi da ƙuduri mai girma. Ana amfani da waɗannan ruwan tabarau masu inganci don kallon kewaye, kallon gaba/baya, sa ido kan abin hawa, tsarin taimakon direba na zamani (ADAS) da sauransu. ChuangAn Optics yana da wahala a fannin ISO9001 don ƙera kayayyaki masu inganci da inganci don samar da samfura da ayyuka mafi kyau.
