Lens mai Faɗin kusurwa na iya ɗaukar dogon harbi?Halayen Harbi na Faɗin Angle Lens

Theruwan tabarau mai faɗiyana da faɗin kusurwar kallo kuma yana iya ɗaukar ƙarin abubuwan hoto, ta yadda abubuwa na kusa da na nesa za a iya baje su a cikin hoton, yana sa hoton ya fi arziƙi kuma ya zama mai laushi, kuma yana ba mutane damar buɗe ido.

Shin ruwan tabarau mai faɗin kusurwa zai iya ɗaukar dogon harbi?

Gilashin tabarau masu faɗi ba su dace musamman don dogon harbi ba.Babban aikinsa shine ɗaukar hangen nesa mai faɗi a cikin ƙaramin sarari, don haka ana amfani da ruwan tabarau masu faɗin kusurwa don ɗaukar shimfidar wurare, gine-gine, hotuna na cikin gida da na rukuni, da sauransu.

Idan kana buƙatar ɗaukar dogon harbi, yana iya zama mafi dacewa don amfani da ruwan tabarau na telephoto, saboda waɗannan ruwan tabarau na iya kawo abubuwa masu nisa kusa da sanya abubuwan da ke kan allon girma da haske.

ruwan tabarau-fadi-kwana-01

Ruwan tabarau mai faɗin kusurwa

Halayen harbi na ruwan tabarau mai faɗin kusurwa

Ruwan tabarau mai faɗin kusurwa shine ruwan tabarau mai guntun tsayi mai tsayi.Yawanci yana da halaye masu zuwa:

Ya dace da harbi batutuwan kusa

Saboda faffadan kwana naruwan tabarau mai faɗi, yana aiki mafi kyau lokacin harbi batutuwa na kusa: batutuwa na kusa za su zama mafi shahara kuma suna iya haifar da tasirin hoto mai girma uku da layi.

Tasirin miƙewa na hangen nesa

Ruwan tabarau mai faɗin kusurwa yana haifar da tasirin shimfidar hangen nesa, yana sa gefen kusa ya fi girma kuma mafi nisa ƙarami.Wato, abubuwan da aka harba na gaba da ruwan tabarau mai faɗin kusurwa za su bayyana girma, yayin da abubuwan bango za su bayyana kaɗan kaɗan.Ana iya amfani da wannan fasalin don haskaka nisa tsakanin ra'ayoyi na kusa da nesa, ƙirƙirar tasirin gani na musamman.

Babban tasirin gani

Yin amfani da ruwan tabarau mai faɗin kusurwa zai iya ɗaukar filin kallo mai faɗi da ɗaukar ƙarin fage da abubuwa.Wannan fasalin yana sanya ruwan tabarau masu faɗin kusurwa sau da yawa ana amfani da su don harba shimfidar wurare, gine-gine, al'amuran cikin gida da sauran wuraren da ke buƙatar jaddada ma'anar sararin samaniya.

ruwan tabarau a-fadi-kwana-02

Halin harbin ruwan tabarau mai faɗi

Babban zurfin tasirin filin

Idan aka kwatanta da ruwan tabarau na telephoto, ruwan tabarau masu faɗin kusurwa suna da zurfin zurfin filin filin.Wato: ƙarƙashin buɗaɗɗen buɗewa iri ɗaya da tsayin hankali, ruwan tabarau mai faɗin kusurwa na iya kiyaye ƙarin haske na wurin, yana sa hoton gaba ɗaya ya fito fili.

Ya kamata a lura cewa saboda halaye na kusurwa mai faɗi, gefuna naruwan tabarau mai faɗiana iya karkatar da shi kuma a shimfiɗa shi lokacin harbi.Kuna buƙatar kula da daidaitawa da abun da ke ciki da kuma guje wa muhimman batutuwa da ke bayyana a gefuna.

Tunani na ƙarshe:

Ta hanyar yin aiki tare da ƙwararru a ChuangAn, duka ƙira da masana'anta ana sarrafa su ta ƙwararrun injiniyoyi.A matsayin wani ɓangare na tsarin siye, wakilin kamfani zai iya yin bayani dalla-dalla takamaiman bayani game da nau'in ruwan tabarau da kuke son siya.Ana amfani da jerin samfuran ruwan tabarau na ChuangAn a cikin aikace-aikace iri-iri, daga sa ido, dubawa, jirage marasa matuki, motoci zuwa gidaje masu wayo, da sauransu.Tuntube mu da wuri-wuri.


Lokacin aikawa: Maris 29-2024