An yi nasarar ƙara wannan samfurin cikin keken siyayya!

Duba Siyayya ta Siyayya

Ruwan tabarau na kusurwa mai faɗi 1/1.55″

Takaitaccen Bayani:

  • Mai jituwa da firikwensin hoto na 1/1.55″
  • Tallafawa ƙudurin 50MP
  • F2.0 Bututun
  • Dutsen M12
  • Digiri 102 HFoV


Kayayyaki

Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Samfuri Tsarin Na'urar Firikwensin Tsawon Mayar da Hankali (mm) FOV (H*V*D) TTL(mm) Matatar IR Ganuwa Haɗa Farashin Naúrar
cz cz cz cz cz cz cz cz cz

Jerin 1/1.55″Ruwan tabarau mai faɗiAn tsara es don firikwensin 1/1.55 ​​inch ko ƙaramin girma.

An tsara ruwan tabarau masu faɗi da faɗi don ɗaukar faffadan fage na gani idan aka kwatanta da ruwan tabarau na yau da kullun, wanda hakan ya sa suka dace da ɗaukar hotunan shimfidar wuri, gine-gine, da ɗaukar hotunan rukuni. Suna ba da faffadan hangen nesa kuma suna ba ku damar dacewa da firam ɗin.

Ana amfani da ruwan tabarau mai faɗin inci 1/1.55 ​​a wayoyin komai da ruwanka don haɓaka ƙarfin kyamarar don ɗaukar manyan al'amura. Haka kuma ana iya samunsa a cikin kyamarori na ƙwararru da kyamarori don ƙirƙirar hotuna masu zurfi da zurfi.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Nau'ikan samfura