A fi ọjà yìí kún ọkọ̀ akẹ́rù ní àṣeyọrí!

Wo Kẹ̀kẹ́ẹ̀tì Ìtajà

Àwọn Lẹ́ǹsì M9

Àpèjúwe Kúkúrú:

Àwọn Lẹ́ǹsì M9

  • Ìrísí Àwòrán Títí Dé 1/2.7″
  • M9 Mount Lẹ́ǹsì
  • Gígùn Àfojúsùn 16mm


Àwọn ọjà

Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Àwòṣe Ìrísí Sensọ Gígùn Àfojúsùn (mm) FOV (H*V*D) TTL(mm) Àlẹ̀mọ́ IR Iho Gbé e kalẹ̀ Oye eyo kan
cz cz cz cz cz cz cz cz cz

Lẹ́ǹsì M9 jẹ́ lẹ́ǹsì tí ó ní M9 mount, ó sì jẹ́ lẹ́ǹsì tí a ṣe láti lò pẹ̀lú Mọ́dùùlù kámẹ́rà M9. Lẹ́ǹsì yìí kéré ní ìwọ̀n, ó fúnni ní ìwòran gígùn àti ìyípadà díẹ̀.

Àwọn lẹ́ńsì M9 sábà máa ń jẹ́ àwòrán pẹ̀lú gígùn ìfọ́kànsí tí a ti pinnu, èyí tí ó mú kí wọ́n dára ní dídára àwòrán. Nípa lílo àwọn lẹ́ńsì tí ó ga jùlọ àti ìmọ̀ ẹ̀rọ ìbòjú lẹ́ńsì tí ó ti pẹ́, àwọn lẹ́ńsì M9 lè pèsè àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ àwòrán tí ó dára, dídán àti ìyàtọ̀, nígbàtí wọ́n ń dín ìtúká àti ìfọ́jú kù.

A ṣe àwọn lẹ́ńsì M9 láti rọrùn àti láti ṣiṣẹ́, wọ́n sì sábà máa ń ní àwọn òrùka ìfọwọ́sowọ́pọ̀ àti ìfọ́jú, èyí tí ó ń jẹ́ kí àwọn ayàwòrán lè ṣàkóso ìfọjúsowọ́pọ̀ àti ìfọ́júsọ lọ́nà tí ó péye.

Ó yẹ kí a kíyèsí pé àwọn lẹ́ńsì M9 yàtọ̀ sí àwọn lẹ́ńsì tó wọ́pọ̀. Tí o bá fẹ́ yan ọ̀kan, jọ̀wọ́ rí i dájú pé àworán kámẹ́rà rẹ bá a mu.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa